Plugins - Akismet - en to am_ET translation catalogue (161 entries)

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
am_ET: %1$s የአስተያየት ደረጃን ወደ %2$s ቀይሯል ።

en: %d comment could not be checked. | %d comments could not be checked.
am_ET[0]: %d አስተያየት ሊረጋገጥ አልቻለም።
am_ET[1]: %d አስተያየቶች ሊረጋገጡ አልቻሉም።

en: %d comment moved to Spam. | %d comments moved to Spam.
am_ET[0]: %d አስተያየት ወደ አይፈለጌ መልእክት ተወስዷል።
am_ET[1]: %d አስተያየቶች ወደ አይፈለጌ መልእክት ተወስደዋል።

en: %s ago
am_ET: %s በፊት

en: %s approved | %s approved
am_ET[0]: %s ጸድቋል
am_ET[1]: %s ጸድቋል

en: %s comment was caught as spam. | %s comments were caught as spam.
am_ET[0]: %s አስተያየት እንደ አይፈለጌ መልዕክት ተይዟል።
am_ET[1]: %s አስተያየቶች እንደ አይፈለጌ መልዕክት ተደርገዋል።

en: %s false positive | %s false positives
am_ET[0]: %s የውሸት አዎንታዊ
am_ET[1]: %s የውሸት አዎንታዊ ውጤቶች

en: %s missed spam | %s missed spam
am_ET[0]: %s ያመለጠ አይፈለጌ መልእክት
am_ET[1]: %s ያመለጠ አይፈለጌ መልእክት

en: %s reported this comment as not spam.
am_ET: %s ይህን አስተያየት አይፈለጌ እንዳልሆነ ዘግቦታል።

en: %s reported this comment as spam.
am_ET: %s ይህን አስተያየት እንደ አይፈለጌ ሪፖርት አድርገዋል።

en: (undo)
am_ET: (መልሰው)

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
am_ET[0]: <a href="%1$s">አኪስሜት</a> ጣቢያህን ከ%2$s አይፈለጌ አስተያየት ጠብቆታል።
am_ET[1]: <a href="%1$s">አኪስሜት</a> ጣቢያህን ከ%2$s አይፈለጌ አስተያየቶች ጠብቆታል።

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
am_ET[0]: <a href="%1$s">Akismet</a> ጣቢያዎን አይፈለጌ መልዕክት አስተያየት <a href="%2$s">%3$s  ጥበቃ አድርጓል</a>.
am_ET[1]: <a href="%1$s">Akismet</a> ጣቢያዎን አይፈለጌ መልዕክቶች አስተያየት <a href="%2$s">%3$s  ጥበቃ አድርጓል</a>.

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
am_ET: <a href="%s">አኪስሜት</a> አይፈለጌ መልእክት ወደ ብሎግዎ እንዳይደርስ ይከለክላል።

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
am_ET[0]: <strong class="count">%1$s አይፈለጌ መልዕክት</strong> በ<strong>Akismet</strong> ታግዷል
am_ET[1]: <strong class="count">%1$s አይፈለጌ መልዕክት</strong> በ<strong>Akismet</strong> ታግዷል

en: API Key
am_ET: የAPI ቁልፍ

en: API key must be set to fetch stats.
am_ET: አፒአይ ቁልፍ አኃዛዊ መረጃዎችን ለማግኘት መዘጋጀት አለበት ።

en: Account
am_ET: መለያ

en: Accuracy
am_ET: ትክክለኛነት

en: Active
am_ET: ንቁ

en: Akismet
am_ET: አኪስሜት

en: Akismet Configuration
am_ET: አኪስሜት ኮንፍረንስ

en: Akismet FAQ
am_ET: አኪስሜትዝ በተደጋጋሚ የሚጠየቁ ጥያቄዎች

en: Akismet Setup
am_ET: አኪስሜት መዋቅር

en: Akismet Stats
am_ET: አኪስሜት መረጃዎች

en: Akismet Support
am_ET: አኪስሜት ድጋፍ

en: Akismet Widget
am_ET: አኪስሜት ውጂት

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት አውቶማቲክ በሆነ የመልሶ ማጥቃት ሙከራ ወቅት እንደ አይፈለጌ መልእክት ያዘ ።

en: Akismet caught this comment as spam.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት እንደ አይፈለጌ ተቀበለው ።

en: Akismet checked %s comment. | Akismet checked %s comments.
am_ET[0]: አኪሜት የ%s አስተያየትን አረጋግጧል።
am_ET[1]: አኪሜት %s አስተያየቶችን አረጋግጧል።

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት በራስ ሰር መልሶ መሞከር ወቅት አጣራችው ።

en: Akismet cleared this comment.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት አፀዳች ፡ ፡

en: Akismet could not recheck your comments for spam.
am_ET: አኪስሜት ለሰይፍ አስተያየትዎን ዳግም ማንበብ አልቻለም ።

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
am_ET: አኪስሜት በቀድሞው የ ኤስ ኤል ጥያቄ ላይ ችግር አጋጥሞታል እና ለጊዜው አሰናክሏል ። ለጥያቄዎች በቶሎ መልስ ለማግኘት SSLን መጠቀም ይጀምራል ።

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
am_ET: አኪስሜት አይፈለጌን ስለሚያጣሩ ይበልጥ አስፈላጊ በሆኑ ነገሮች ላይ ማተኮር ይችላሉ ።

en: Akismet has detected a problem.
am_ET: አኪስሜት ችግር አግኝቷል ፡ ፡

en: Akismet has saved you %d hour! | Akismet has saved you %d hours!
am_ET[0]: አኪሜት %d ሰዓት አድኖሃል!
am_ET[1]: አኪስሜት %d ሰዓቶችን አስቀምጦልዎታል!

en: Akismet has saved you %d minute! | Akismet has saved you %d minutes!
am_ET[0]: አኪስሜት %d ደቂቃ አድኖሃል!
am_ET[1]: አኪሜት %d ደቂቃዎችን አድኖሃል!

en: Akismet has saved you %s day! | Akismet has saved you %s days!
am_ET[0]: አኪስሜት በቀን %s  አድኖሃል!
am_ET[1]: አኪሜት %s ቀናትን አድኖሃል!

en: Akismet is not configured. Please enter an API key.
am_ET: አኪስሜት አልተዋቀረም ። እባክዎ የAPI ቁልፍ ያስገቡ ።

en: Akismet privacy notice
am_ET: አኪስሜት ግላዊነት ማስታወቂያ

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
am_ET: አኪስሜት እንደገና ተፈትሾ ይህን አስተያየት አይፈለግም ብሎ ያዘው ።

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት በድጋሚ ፈትሸው አጸዱት ።

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
am_ET: አኪስሜት ይህንን አስተያየት መፈተሽ አልቻለም (ምላሽ ፥%s) ነገር ግን በኋላ በራስ ሰር እንደገና ይሞክሩ ።

en: Akismet was unable to check this comment but will automatically retry later.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት መፈተሽ አልቻለም ነገር ግን በኋላ በራስ ሰር እንደገና ይሞክሩ ።

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
am_ET: አኪስሜት ይህንን አስተያየት (ምላሽ ፥ %s) ዳግም ማጤን አልቻለም ።

en: Akismet was unable to recheck this comment.
am_ET: አኪስሜት ይህን አስተያየት ዳግም መመርመር አልቻለም ።

en: All systems functional.
am_ET: ሁሉም ሥርዓቶች ይሠራሉ ።

en: All time
am_ET: ሁልጊዜ

en: Always put spam in the Spam folder for review.
am_ET: ለግምገማ ሁልጊዜ አይፈለጌ መልእክት በApple ዓቃፊ ውስጥ ያስቀምጡ ።

en: An Akismet API key has been defined in the %s file for this site.
am_ET: ለዚህ ጣቢያ በ%s ፋይል ውስጥ አኪስሜት API ቁልፍ ተበይኗል ።

en: Awaiting spam check
am_ET: የሚጠብቅ ስፓም ቼክ

en: Cancelled
am_ET: ተሰርዟል

en: Change
am_ET: ለውጥ

en: Cheatin&#8217; uh?
am_ET: ማታለል እ?

en: Check for Spam
am_ET: አይፈለጌን አረጋግጥ

en: Checking for Spam (%1$s%)
am_ET: አይፈለጌ መልዕክትን በመፈተሽ ላይ  (%1$s%)

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
am_ET: መጥፎውን አይፈለጌ በራስ ሰር ለማስወገድ ወይም ሁሉም አይፈለጌዎች በሰፊ አቃፊ ውስጥ ሁልጊዜ ለማስቀመጥ ምረጥ ።

en: Cleaning up spam takes time.
am_ET: አይፈለጌ ማንጻት ጊዜ ይጠይቃል ።

en: Cleared by Akismet
am_ET: በአኪስሜት የፀዳ

en: Click the Use this Key button.
am_ET: ይህን ቁልፍ አዝራር መጠቀምን ጠቅ ያድርጉ ።

en: Comment #%d could not be checked.
am_ET: አስተያየት #%d መፈተሽ አልቻሉም ።

en: Comment #%d is not spam.
am_ET: አስተያየት #%d አይፈለጌ አይደለም።

en: Comment #%d is spam.
am_ET: አስተያየት #%d አይፈለጌ ነው ።

en: Comment History
am_ET: አስተያየት ታሪክ

en: Comment discarded.
am_ET: አስተያየት ተጥሏል ።

en: Comment not found.
am_ET: አስተያየት አልተገኘም ።

en: Comment status was changed to %s
am_ET: የአስተያየት ሁኔታ ወደ %s ተቀይሯል

en: Comment was caught by %s.
am_ET: አስተያየት በ%s ተይዟል ።

en: Comments
am_ET: አስተያየቶች

en: Connect with API key
am_ET: ከAPI ቁልፍ ጋር ይገናኙ

en: Connect with Jetpack
am_ET: ከ Jetpack ጋር ይገናኙ

en: Contact Akismet support
am_ET: የአኪስሜት ድጋፍን ያግኙ

en: Copy and paste the API key into the text field.
am_ET: የAPI ቁልፍን ቅዳ እና ለጥፍ ወደ ጽሁፍ መስክ ።

en: Currently unable to fetch stats. Please try again.
am_ET: በአሁኑ ጊዜ አኃዛዊ መረጃዎችን ማግኘት አልተቻለም ። እባክዎ እንደገና ይሞክሩ ።

en: Disabled.
am_ET: ተሰናክሏል ።

en: Disconnect this account
am_ET: ይህንን መለያ ያቋሩጡ

en: Display a privacy notice under your comment forms.
am_ET: በአስተያየት ቅጾችዎ ስር የግላዊነት ማስታወሻ ያሳይ ።

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
am_ET: አኪስሜት የያዘውን የአይፎም አስተያየት ቁጥር አሳይ

en: Do not display privacy notice.
am_ET: የግላዊነት ማሳወቂያ አታሳይ ።

en: Eliminate spam from your site
am_ET: አይፈለጌ መልእክት ከ ጣቢያዎ ያስወግዱ

en: Enabled.
am_ET: ነቅቷል ።

en: Enter an API Key
am_ET: የAPI ቁልፍ አስገባ

en: Enter your API key
am_ET: የ API ቁልፍዎን ያስገቡ

en: Enter/remove an API key.
am_ET: የAPI ቁልፍ ያስገቡ/ያስወግዱ ።

en: Failed to connect to Akismet.
am_ET: ከአኪስሜትኔት ጋር መገናኘት አልተቻለም ።

en: Flagged as spam by %s
am_ET: በ%s እንደ አይፈለጌ ምልክት ተደርጎበታል

en: Flagged as spam by Akismet
am_ET: በአኪስሜትቴት ምልክት አይፈለጌ

en: For more information:
am_ET: ለተጨማሪ መረጃ ፥

en: History
am_ET: ታሪክ

en: If true, Akismet will automatically discard the worst spam automatically rather than putting it in the spam folder.
am_ET: እውነት ከሆነ አኪስሜትታ በሰፊ አቃፊ ውስጥ ከማስቀመጥ ይልቅ በራስ ሰር መጥፎውን አይፈለጌ መልእክት ያስወግዳል ።

en: If true, show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
am_ET: እውነት ከሆነ ፣ በእያንዳንዱ ሐሳብ ዝርዝር ውስጥ ከሚገኙት ጸሃፊዎች ጎን ለጎን ተቀባይነት ያገኙ አስተያየቶችን ቁጥር አሳየው ።

en: If you already have an API key
am_ET: ቀድሞውኑ የኤፒአይ ቁልፍ ካለዎ

en: Manually enter an API key
am_ET: በእጅ የAPI ቁልፍ አስገባ

en: Missing
am_ET: የጠፋ

en: Network functions are disabled.
am_ET: የአውታረ መረብ ተግባሮች ተሰናክለዋል ።

en: New to Akismet
am_ET: ለአኪስሜት አዲስ

en: No comment history.
am_ET: ምንም አስተያየት የሚሰጥ ታሪክ የለም ።

en: No comments were caught as spam.
am_ET: ምንም ዓይነት አስተያየት አይፈለጌንም ።

en: Note:
am_ET: ማስታወሻ ፥

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
am_ET: በዚህ ገጽ ላይ አኪስሜት ፕሉጊንን ማዘጋጀት ትችላለህ ።

en: On this page, you are able to update your Akismet settings and view spam stats.
am_ET: በዚህ ገጽ ላይ የአኪስሜት የክንውን ቅንብሮችን ማዘመን እና የአይፈለጌ መመልከት ሁናት ይችላሉ ።

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
am_ET: በዚህ ገጽ ላይ ፣ በጣቢያዎ ላይ የተጣሩ የአይፈለጌ አድራጊዎችን መመልከት ይችላሉ ።

en: Overview
am_ET: አጭር መግለጫ

en: Past six months
am_ET: ያለፉት ስድስት ወራት

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
am_ET: እባኮትን <a href="%1$s">ዎርድፕረስን አሻሽል</a> ወደ የአሁኑ ስሪት ወይም <a href="%2$s">የአኪሜት ተሰኪውን ወደ ስሪት 2.4 አውርዱ</a>።

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
am_ET: እባክዎ የእርስዎን <a href="%s">አኪስሜት ውቅር</a> ይፈትሹ እና ችግሮች ከቀጠሉ የድር አስተናጋጅዎን ያግኙ።

en: Privacy
am_ET: ግላዊነት

en: Processed %d comment. | Processed %d comments.
am_ET[0]: %d አስተያየት ተሰርቷል።
am_ET[1]: %d አስተያየቶችን ተሰርቷል።

en: Re-adding...
am_ET: እንደገና እየጨመረ ነው ......

en: Remove this URL
am_ET: ይህን URL አስወግድ

en: Removing...
am_ET: በማስወገድ ላይ...

en: Set up your Akismet account
am_ET: የአኪስሜትታ መለያዎን ያዘጋጁ

en: Settings
am_ET: ቅንብሮች

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
am_ET: በአስተያየት ዝርዝር ገጽ ላይ ከእያንዳንዱ አስተያየት ደራሲ ጎን የተሰጡትን አስተያየቶች ቁጥር አሳይ ።

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
am_ET: Api ቁልፍ ለማግኘት በ%s ላይ ለ መለያ ይመዝገቡ ።

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
am_ET: ዝም ብለህ አስወግድ በጣም መጥፎና  የማይፈለግ  ፤ ስለዚህ ፈጽሞ አይቼው አላውቅም ።

en: Since %1$s, your account made %2$s API calls, compared to your plan&#8217;s limit of %3$s.
am_ET: ከ%1$s ጀምሮ ፣ መለያዎ %2$s API ጥሪዎችን አድርጓል ፣ ከእቅድዎ የ%3$s መጠን ጋር ሲነጻጸር።

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
am_ET: አንዳንድ አስተያየቶች በአኪስሜት አይፈለጌን ለማግኘት ገና አልተፈተሹም ። ለጊዜውም ቢሆን በልከኝነት የተያዙ ሲሆን በኋላ ላይ እንደገና ይፈተሻሉ ።

en: Spam Blocked
am_ET: አይፈለጌ ታገደ

en: Spam blocked | Spam blocked
am_ET[0]: አይፈለጌ መልእክት ታግዷል
am_ET[1]: አይፈለጌ መልእክት ታግዷል

en: Statistics
am_ET: እስታትስቲክስ

en: Stats response could not be decoded.
am_ET: የስታቲስቲክስ ምላሽ ሊገለበጥ አልቻለም።

en: Status
am_ET: አቋም

en: Strictness
am_ET: ጥብቅነት

en: Subscription Type
am_ET: የደንበኝነት ዓይነት

en: Suspended
am_ET: ታገደ

en: Temporarily disabled.
am_ET: በጊዜያዊነት ተሰናክሏል ።

en: The API key you entered could not be verified.
am_ET: ያስገባኸው የኤፒአይ ቁልፍ ሊረጋገጥ አልቻለም ።

en: The Akismet subscription plan
am_ET: የአኪስሜት ምዝገባ ዕቅድ

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
am_ET: ያስገቡት ቁልፍ የተሳሳተ ነው ። እባክዎ ሁለቴ ይፈትሹት ።

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
am_ET: የምዝገባ ሁኔታ - ንቁ ፣ ተሰርዟል ወይም ታግዷል

en: The time period for which to retrieve stats. Options: 60-days, 6-months, all
am_ET: በዚህ ጊዜ ውስጥ ከሂሳቦች ጋር የተያያዙ መረጃዎችን ማግኘት ይቻላል ። አማራጮች ፦ 60 ቀናት ፣ 6 ወራት ፣ ሁሉም

en: The value provided is not a valid and registered API key.
am_ET: የቀረበው እሴት ልክ እና የተመዘገበ API ቁልፍ አይደለም ፡ ፡

en: There is a problem with your API key.
am_ET: የAPI ቁልፍዎ ላይ ችግር አለ ።

en: There were no comments to check. Akismet will only check comments awaiting moderation.
am_ET: ይህን ለማወቅ የተሰጡ አስተያየቶች አልነበሩም ። አኪስሜት አስተያየቶችን በመጠባበቅ ላይ ብቻ ነው የምትወስደው ።

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
am_ET[0]: አሁን በእርስዎ አይፈለጌ መልዕክት ወረፋ ውስጥ <a href="%2$s">%1$s አስተያየት</a> አለ።
am_ET[1]: አሁን በአንተ አይፈለጌ መልዕክት ወረፋ ውስጥ <a href="%2$s">%1$s አስተያየቶች</a> አሉ።

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
am_ET: በአሁኑ ጊዜ በእርስዎ <a href='%s'>አይፈለጌ መልዕክት ወረፋ</a> ውስጥ ምንም ነገር የለም።

en: This comment was reported as not spam.
am_ET: ይህ አስተያየት አይፈለጌ እንዳልሆነ ተዘግቧል ።

en: This comment was reported as spam.
am_ET: ይህ አስተያየት አይፈለጌ እንደሆነ ተዘግቧል ።

en: This site's API key is hardcoded and cannot be changed via the API.
am_ET: የዚህ ጣቢያ አፒአይ ቁልፍ ተቦድኗል እናም በAPI በኩል ሊለወጥ አይችልም ።

en: This site's API key is hardcoded and cannot be deleted.
am_ET: የዚህ ጣቢያ API ቁልፍ ተቆድሯል እናም ሊሰረዝ አይችልም ፡ ፡

en: Title:
am_ET: አርእስት፤

en: URL removed
am_ET: URLሉ ተወግዷል

en: Un-spammed by %s
am_ET: በ%s አይፈለጌ ወጥተዋል

en: Upgrade
am_ET: አሻሽል

en: Upgrade to %s
am_ET: አሁኑኑ ወድ  %s አድስ

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. It keeps your site protected even while you sleep. To get started, just go to <a href="admin.php?page=akismet-key-config">your Akismet Settings page</a> to set up your API key.
am_ET: በሚሊዮኖች ጥቅም ላይ የሚውል፣ አኪስሜት ብሎግዎን ከአይፈለጌ መልዕክት ለመጠበቅ</strong><strong>በዓለም ላይ ምርጡ መንገድ ሊሆን ይችላል። እርስዎ በሚተኙበት ጊዜ እንኳን ጣቢያዎን ይጠብቃል። ለመጀመር፣ የእርስዎን API ቁልፍ ለማዘጋጀት ወደ <a href="admin.php?page=akismet-key-config">የእርስዎን የአኪሜት ቅንብሮች ገጽ</a> ይሂዱ።

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. Your site is fully configured and being protected, even while you sleep.
am_ET: በሚሊዮኖች ጥቅም ላይ የሚውል፣ </strong>አኪስሜት ብሎግዎን ከአይፈለጌ መልዕክት ለመጠበቅ<strong>በዓለም ላይ ምርጡ መንገድ ሊሆን ይችላል። እርስዎ በሚተኙበት ጊዜም እንኳ ጣቢያዎ ሙሉ በሙሉ የተዋቀረ እና የተጠበቀ ነው።

en: View comment history
am_ET: የአስተያየት ታሪክ ይመልከቱ

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
am_ET: አኪስሜት ያለበት ዕቅድ አለ

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
am_ET: በጣቢያዎ ላይ የአኪስሜት አገልግሎትን ለማንቃት የAPI ቁልፍ ማስገባት ያስፈልግዎታል ።

en: Your API key is no longer valid.
am_ET: የ API ቁልፍዎ አሁን ልክ አይደለም ።

en: Your Akismet account usage is approaching your plan&#8217;s limit
am_ET: የአኪስሜትታ መለያዎ አጠቃቀምዎ ዕቅድዎን እና # 8217 ፤

en: Your Akismet account usage is over your plan&#8217;s limit
am_ET: የአኪስሜትታ መለያ አጠቃቀምህ ከእቅድህና # 8217 በላይ ነው ፤

en: Your Akismet plan has been cancelled.
am_ET: የአኪስሜትታ ዕቅድዎ ተሰርዟል ።

en: Your Akismet subscription is suspended.
am_ET: የአኪነት ምዝገባዎ ታግዷል ።

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
am_ET: ድር አገልጋይዎ የ SSL ጥያቄዎችን ማድረግ አይችልም ፤ የድር አስተናጋጅዎን ያነጋግሩ እና ለ SSL ጥያቄዎች ድጋፍ እንዲያክሉ ይጠይቋቸው ።

en: Your account has been restricted
am_ET: መለያዎ ተገድቧል

en: Your site can&#8217;t connect to the Akismet servers.
am_ET: ጣቢያዎ፤ ከአኪስሜት ስብከቶች ጋር ይገናኙ ።

[ctx: comments]
en: Spam
am_ET: አይፈለጌ
